Máy mài Bosch GWS 6-100S (100mm)
Cách điện hai lớp
Ren trục bánh mài: M10
Công suất  : 710W
Đường kính đá mài/cắt tối đa: 100mm
Đường kính chổi đánh sét      : 70mm
Tốc độ không tải      : 11,000 v/p
Trọng lượng      : 1.8kg
Made in China
Bảo hành: 6 tháng
Giá: 1.251.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy mài Bosch GWS 6-100S dùng để mài nhẵn các đường gờ, ống kim loại và kim loại tấm, mài mối hàn. Máy mài góc Bosch GWS6-100S cho khả năng mài vật liệu nhanh chóng nhờ công suất 710W. Máy trang bị khóa trục giúp người dùng tháo lắp đĩa mài dễ dàng hơn.
Trọn bộ máy mài góc Bosch GWS6-100S
may-mai-bosch-gws6-100S
Kích thước máy mài góc
may-mai-bosch-gws6-100S
Công tắc ở đuôi máy
may-mai-bosch-gws6-100S
Trên thân máy mài có tem chống giả giúp người dùng yên tâm khi lựa chọn sản phẩm. Máy mài cầm tay sử dụng đá mài đường kính 100mm, trục mài đường kính M10.
Thông số máy mài góc
may-mai-bosch-gws6-100S
Máy sử dụng nguồn điện áp 220V/50Hz, tốc độ không tải đạt 11.000 vòng/phút giúp mài vật liệu hiệu quả, dễ dàng hơn.
Phụ kiện máy mài góc
may-mai-bosch-gws6-100S
Cấu tạo máy mài góc
may-mai-bosch-gws6-100S
Đầu trục lắp đá mài
may-mai-bosch-gws6-100S
Mặt dưới của máy mài
may-mai-bosch-gws6-100S
Khe tản nhiệt làm mát động cơ
may-mai-bosch-gws6-100S
Đầu máy có khóa trục
may-mai-bosch-gws6-100S
Máy sử dụng đá mài 100mm